MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA
TAREHE 17.11.2021 HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA

1.0 WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Bw. Babylus Mashauri Mwenyekiti
2z Bw. Solomon Mwangosi Katibu

3.  Dr. Bandioti Gavyole Mjumbe

4, Bw. Gregory Fabian Mjumbe

5.  Bw. Hamza Kambuga Mjumbe

1.1 WAALIKWA:
1. Jofrey Kamwava Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango
2. Bw. Daniel Mbaki Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria

1.2 SEKRETARIETI
1. Paschazia Paul Mwandishi wa Vikao
2. Jerry Lukinga Afisa Manunuzi

2.0 MUHT.NA.70/2021: KUFUNGUA KIKAO
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afungue kikao baada ya akidi kutimia.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao na kuwataka wawe makini katika
kujadili agenda hiyo muhimu iliyokuwa mbele yao.

Mwenyekiti alifungua kikao saa 02:30 Asubuhi.
3.0 MUHT.NA.71/2021: KUTHIBITISHA AGENDA

Mwenyekiti aliwaomba wajumbe kupitia agenda, wajumbe walipitia agenda hizo na
kuthibitisha kama ifuatavyo:-

1. Kufungua kikao

2. Kuthibitisha agenda

3. Maombi ya matumizi ya fedha za UVIKO 19 kiasi cha Tshs. 1,790,000,000/= kwa
njia ya force akaunti

4.0Kufunga kikao.
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4.0

5.0

MUHT.NA.72/2021 MAOMBI YA MATUMIZI YA FEDHA ZA UVIKO 19 KIASI CHA
TSHS. 1,790,000,000/= KWA NJIA YA FORCE AKAUNTI

Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi na Ugavi aliwasilisha maombi ya matumizi ya fedha za
UVIKO 19 kiasi cha Tshs. 1,790,000,000/= ili zitumike kwa njia ya force akaunti kwa ajili
ya ujenzi wa madarasa 85 ya Shule za Sekondari kwa gharama ya Tsh§.
1,700,000,000/= na Ujenzi wa nyumba ya watumishi wa hospitali ya Wilaya (Three In
One) kwa gharama ya Tshs. 90,000,000.

Kikao kilipokea taarifa hiyo kisha kuridhia kuwa utekelezaji wa miradi hiyo ufanyike kwa
njia ya force akaunti kwa kuwa haya ni maelekezo ya Serikali.

MUHT.NA.73/2021 KUFUNGA KIKAO
Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afunge kikao.

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa namna walivyojadili na kutaka waendelee na
moyo huo.

Alifunga kikao saa 5:14 Asubuhi.

UMETHIBITISHWA NA;

MWENYEKITI.........|l...... KATIBU...
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